Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
2200lbs UN túi lớn để lưu trữ hàng nguy hiểm
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Túi lớn của LHQ cho hàng nguy hiểm
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Bột hóa chất dẫn điện Túi số lượng lớn FIBC Loại C NEL Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| màu sắc: | trắng |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |

