Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Túi lớn dẫn điện 39x39 "4400lbs màu trắng cho vật liệu dễ cháy
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Polypropylen thực phẩm lớn Lớp FIBC UV được xử lý cho ngành công nghiệp thực phẩm
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Baff Conductor Túi lớn Túi công nghiệp Hàng loạt Chống rạn hàng FIBC
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
1 Tonne Hạt giống nông nghiệp FIBC túi lớn BOPP phủ bên ngoài
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| vật liệu: | Màng in BOPP cộng với PP |
| màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Vải PP màu xám 1000KGS 4 bảng Túi lớn Jumbo để vận chuyển hạt giống lưu trữ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

