Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Bao tải PP dệt hình tròn / hình ống nửa chéo góc FIBC Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
1 mét khối Túi lớn FIBC hình tròn được xử lý bằng tia cực tím có đáy phẳng, SGS CPTC
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Hàng hóa dễ cháy Túi lớn dẫn điện Dung tích 4400lbs
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật tư: | vải PP chống tĩnh điện |
Túi lớn hình tròn / hình ống 1 tấn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Vận chuyển hàng rời trung gian linh hoạt Hình tròn / hình ống Túi lớn Cát Sỏi Vận chuyển đất
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
FIBC Số lượng lớn UN UN Hàng lớn Nguy hiểm Túi Jumbo 1000kg ASTM G 154-00
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

