Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
PP trắng dệt túi lớn FIBC Super Sack Túi số lượng lớn 35 '' X 35 '' X 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |
Vòi xả trên cùng hở 4 Vòng góc chéo Túi lớn Túi Jumbo FIBC
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi số lượng lớn hình tròn góc chéo FIBC có váy trên cùng cho bột sắt
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn dẫn điện màu trắng, túi sợi lớn ngăn chặn cháy và nổ
| Công suất: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Túi lớn bằng Polypropylene được xử lý bằng tia cực tím FIBC lớn có bảng điều khiển màu xám với lớp lót PE
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Xám |
Bảng điều khiển U công nghiệp PP Túi số lượng lớn FIBC Túi lớn Túi lớn với các vòng chéo
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |

