Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi Jumbo PP số lượng lớn / CPTC Túi lớn FIBC 2200LBS cho than hoạt tính
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Cross Corner Conductor Big Bag FIBC để đóng gói Bột đậu nành, Công suất 3000 LBS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Polypropylen túi lớn FIBC, 3000lbs Linh hoạt thùng trung gian linh hoạt Kích thước tùy chỉnh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
PP dệt tròn 2205 lbs Túi lớn FIBC để đóng gói PTA Granule / EVA Pellets
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Màu be Bốn bảng điều khiển Túi đựng lớn PP FIBC với các vòng đường may bên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Túi lớn 1,5 tấn Side Seam FIBC Polypropylene UV được xử lý cho ngành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi lớn |
|---|---|
| Màu: | Trắng |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
1000KGS Cross Corner tròn / Túi lớn FIBC để đóng gói dạng hạt
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

