Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Bảng màu đen / xám U Số lượng lớn Túi lớn FIBC Cross Corner cho 1000KGS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Xi măng Khoáng sản Xây dựng Hình ống Hình tròn Túi lớn FIBC 500kg đến 1,5 Tấn
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
Xi măng PP Túi dệt Túi lớn FIBC Đỏ Cam Vàng Xanh Xanh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
4 Tay cầm bằng nhựa Polypropylen FIBC để đóng gói Cát Silica, kích thước 35 x 35 x 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
120CFT 3 "Vòng góc Túi lớn Túi FIBC Jumbo không tráng với lớp lót PE
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |

