Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Túi Jumbo FIBC cát / xi măng / đất 2200LBS U-Panel, hệ số an toàn 5-1
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Túi hàng loạt công nghiệp được xử lý bằng tia cực tím cho cát / xi măng / đất
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Túi Polypropylene Một tấn Thùng chứa số lượng lớn trung gian linh hoạt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| chiều cao túi: | cao 80'' |
Túi lớn bốn bảng điều khiển 600kg, túi lớn bằng polypropylen trắng
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |

