Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
FIBC chống phân tán túi số lượng lớn tĩnh CROHMIQ màu xanh / trắng cho bột hóa chất nguy hiểm
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| Tên sản phẩm: | Túi CROHMIQ |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
Túi lớn dẫn điện được sử dụng trong bột hóa chất vận chuyển
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | trắng |
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

