Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ four panel big bag fibc ] trận đấu 197 các sản phẩm.
Thông gió thoáng khí Các thùng chứa trung gian linh hoạt linh hoạt FIBC cho gỗ hồ đào
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
38X38 "800KG fibc bao đựng khối lượng lớn trung gian linh hoạt
| Sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
500kg LOẠI C túi có vách ngăn lớn dẫn điện cho hàng khô dễ cháy
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Linh hoạt hàng loạt trung gian container U Bảng điều khiển cho vòng 1000kg góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000kg Túi chống tĩnh công nghiệp CROHMIQ màu xanh / trắng để lưu trữ bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |

