Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
CPTC 2200LBS Túi số lượng lớn PP Thân hình ống có vòi xả
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Chứng chỉ NEL 4 Bảng điều khiển Túi lớn dẫn điện có vách ngăn góc
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
500kg Bột hóa chất Loại C Túi lớn dẫn điện
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |

