Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Hình ống trên cùng dưới cùng Polypropylene dẫn điện Túi lớn Logo tùy chỉnh
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn dẫn điện là giải pháp hoàn hảo cho việc xử lý và lưu trữ vật liệu dẫn điện
| Tản tĩnh điện: | Vâng |
|---|---|
| Loại: | bảng chữ U |
| Khả năng dẫn điện: | dẫn điện |
Thùng hàng hóa kháng hóa chất chống tĩnh với thiết kế phao cho dung lượng 1000kg
| Phong cách điền: | mở hàng đầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Phong cách xả: | Đáy phẳng |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Anti Static Baffle Bag for Secure and Damage-Free Seeds Transportation
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |
Túi lớn dẫn điện là giải pháp hoàn hảo cho việc xử lý và lưu trữ vật liệu dẫn điện
| Tản tĩnh điện: | Vâng |
|---|---|
| Loại: | bảng chữ U |
| Khả năng dẫn điện: | dẫn điện |
Bao bì đa năng túi lót 39*39 kích thước dưới cùng với hoặc không có lót
| Size: | Customized |
|---|---|
| Treatment: | UV Treated |
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |

