Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 216 các sản phẩm.
Bao bì PVC tái chế có dung lượng cao để lưu trữ vật liệu
| Vật liệu: | PVC |
|---|---|
| Phong cách nâng: | xe nâng |
| Kiểu đáy: | Đáy phẳng |
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Các túi jumbo dẫn điện chống tĩnh với buffer để lưu trữ hiệu quả và an toàn - loại D
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |
|---|---|
| Kích thước: | 35 x 35 x 50 inch |
| Tính năng chống tĩnh: | Vâng. |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi Jumbo 2200LBS có góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Mở bao Jumbo trắng trên cùng có chu vi trên để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
3300lbs Vải Polypropylene PP chống tĩnh điện Màu trắng Túi Jumbo dẫn điện
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |

