Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Blue Fibc Bags Giải pháp đóng gói hàng loạt bền cho nhu cầu kinh doanh của bạn
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| chống tia cực tím: | Vâng. |
| Kích thước: | 35 x 35 x 50 inch |
Cube jumbo túi lưu trữ FIBC cho bột hóa chất bột
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Virgin Woven Linh hoạt Trung gian Túi sợi Jumbo Số lượng lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Big Bag FIBC Giải pháp đóng gói hoàn hảo cho các sản phẩm hạng nặng và dung lượng cao của bạn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Túi nhiều lớp BOPP
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| Vật chất: | Màng in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Túi FIBC BOPP tráng
| Tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp Bopp |
|---|---|
| Vật liệu: | Phim in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho phim BOPP |
UV được xử lý chống rạn thực phẩm Lớp lớn Số lượng lớn FIBC công suất một tấn
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |

