Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Vòi xả trên cùng hở 4 Vòng góc chéo Túi lớn Túi Jumbo FIBC
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
120CFT 3 "Vòng góc Túi lớn Túi FIBC Jumbo không tráng với lớp lót PE
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Túi Jumbo Super Sack 1 tấn Fibc Big
| tên sản phẩm: | Túi lớn túi lớn |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | 100% Polypropylene nguyên chất |
Anti Sift Anti Static Jumbo Bags Chemicals Industry Standard
| Anti-Static: | Yes |
|---|---|
| Weight Capacity: | Customizable |
| Uv Protection: | Yes |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Chemicals Industry PP Jumbo Bags with Anti Sift Feature
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | White |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
Big Bag FIBC with 2 Lifting Loops and 500-2500kg Lifting Capacity Made from Durable Polypropylene
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |

