Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
VN Túi số lượng lớn Túi Polypropylene dệt thoi PP dệt Túi Jumbo lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi Jumbo PP số lượng lớn / CPTC Túi lớn FIBC 2200LBS cho than hoạt tính
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
BPE TYPE D Túi tĩnh PP chống tĩnh điện Sift Proofing cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
FIBC Số lượng lớn UN UN Hàng lớn Nguy hiểm Túi Jumbo 1000kg ASTM G 154-00
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Thông tư FIBC Big Bag 100% Trinh Nữ polypropylene 1 Tấn Jumbo Bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'' |
UV Resistant FIBC Bulk Bag with 500 to 2500kg Lifting Capacity Made from Durable Polypropylene
| Material: | Polypropylene |
|---|---|
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |
| Label: | Yes |
UV Resistant Big Bag FIBC with PE/PP Liner and 500-2500kg Lifting Capacity for Secure Bulk Storage
| Top: | Open/Filling/Duffle |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| MOQ: | 500pcs |
Customized Big Bag FIBC with Waterproof PE PP Liner and UV Resistant Coating for Moisture Sensitive Goods
| Coating: | UV Resistant |
|---|---|
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |

