Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Bột hóa chất công nghiệp 2 tấn túi vách ngăn vận chuyển, vận chuyển túi lớn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi hình khối |
| Lót: | Không |
Vật liệu PP túi vách ngăn bình thường FIBC cho bột / cacbon / bột hóa chất
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi Q |
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
Baff vuông vuông túi cổ phiếu cho bột cacbon hóa chất bột vận chuyển
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Container trung gian số lượng lớn linh hoạt 1,5 tấn túi vách ngăn lớn cho đậu nành / hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vận chuyển xi măng / khoáng sản / hóa chất 1 túi Tonne Bảng chữ U
| tên sản phẩm: | Bao chữ U 1 tấn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Tiêu chuẩn U-panel polypropylen 1 túi, xây dựng một túi hàng loạt Tonne
| tên sản phẩm: | Túi 1 tấn tiêu chuẩn U-panel |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vận chuyển hạt / hạt vận chuyển túi lớn, Tập 20 đến 115 feet khối
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP ba lô 1250KGS Túi vách ngăn 4 tấm để vận chuyển / lưu trữ hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2750 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Virgin vách ngăn 4 ngăn cho vận chuyển / lưu trữ hàng rời
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2860 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

