Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
4 Giơ vòng tròn túi jumbo Liner cho các ứng dụng công nghiệp tùy chỉnh
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
| Capacity: | 1000kg - 3000kg |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
Thùng chứa phẳng hoặc xả ống xả đáy khép túi lót để xả thuận tiện
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Treatment: | UV Treated |
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
Thùng chứa hàng hóa lớn khô loại lỏng với lớp phủ chống trượt
| Color: | White, Transparent Or Customized |
|---|---|
| Printing: | Customized Logo And Text |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’,39*39 |
White Polyethylene Container Liner Bags Giải pháp đóng gói cuối cùng cho vận chuyển hàng hóa hàng loạt
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| in: | Trống hoặc In |
| Màu sắc: | Trắng, trong suốt hoặc tùy chỉnh |
Thùng chứa Liner túi tùy chỉnh cho vận chuyển hình dạng phù hợp hoặc lỏng phù hợp loại Liner và 5 1 tỷ lệ an toàn
| ổn định tia cực tím: | Có sẵn |
|---|---|
| in ấn: | Logo và văn bản tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
UV Resistant Coating Container Bag The Ultimate Solution for Eco-Friendly and Sustainable Storage
| Printing: | Yes |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Coating: | UV Resistant |
Customizable Big Bag Sack with PE/PP Liner Material and Printing
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Color: | White, Blue, Green, Etc. |
Polypropylene Big Bag FIBC Open Top Duffle Top and Custom Printing for Filling Needs
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
| Coating: | UV Resistant |
UV Resistant Coating Fibc Bulk Bag for Polypropylene Material in Customized Sizes
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Label: | Yes |

