Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Tansportation lưu trữ bột linh hoạt Container trung gian số lượng lớn Fibc
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Bột hóa chất ngăn chặn FIBC linh hoạt thùng chứa trung gian linh hoạt của PP dệt
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Thùng chứa hàng hóa lớn trung gian Fibc
| Điều trị UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Anti Sift 4400lbs Baffle Bulk Bags for Efficient and Durable Material Handling
| chống ẩm: | Vâng. |
|---|---|
| Phong cách điền: | mở hàng đầu |
| chống tia cực tím: | Vâng. |
1000KGS Baffle Bulk Bag for Seeds 2205 Lbs Capacity
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Closure: | Customized |
| Panel: | 4 Panel |
500kg Capacity Anti Static Poly Bags Conductive Material Industrial Only
| Weight Capacity: | Customizable |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Uv Protection: | Yes |
Hệ số an toàn cao 51 Túi lớn tùy chỉnh FIBC Chống tia cực tím
| Nhãn mác: | Ừ |
|---|---|
| lớp áo: | chống tia cực tím |
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
35*35' kích thước dưới túi giòn với vỏ phẳng hoặc vỏ vỏ xả
| Treatment: | UV Treated |
|---|---|
| Liner Type: | Form-Fit Or Loose-Fit |
| Color: | White, Transparent Or Customized |
UV ổn định Jumbo Liner Bag 36 * 36 'kích thước đáy cho các giải pháp đóng gói tùy chỉnh
| Lifting Loops: | 4 Loops Or Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Material: | Polyethylene (PE) |

