Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Túi lớn FIBC kháng tia UV với chứng nhận ISO và khả năng nâng từ 500-2500kg để xử lý vật liệu rời
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
1 tấn Túi sợi thông gió Không nối đất Siêu bao
| tên sản phẩm: | túi lớn không nối đất |
|---|---|
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC đã qua xử lý UV, đạt chuẩn thực phẩm
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
Blue Anti Static Bulk Bags Conductive and Durable for All Your Storage Needs
| Capacity: | 4400 lbs |
|---|---|
| Anti-Static: | Yes |
| Usage: | Chemicals, Powders, Granules |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |

