Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
4400lbs Capacity Conductive Bulk Bags for Conductive Materials
| Coating: | Uncoated |
|---|---|
| Uv Protection: | None |
| Material: | Polypropylene |
Cold Resistant Conductive Big Bag Customized for Your Packaging Requirements
| Liner: | None |
|---|---|
| Type: | U Panel |
| Bottom Style: | Flat Bottom |
4 Panel Fibc Baffle Bag for Seeds Heavy-Duty and Flexible Storage Solution
| Material: | Polypropylene |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Printing: | Customized |
Túi lớn dẫn điện không thấm nước có khả năng chống mài mòn nhỏ hơn 0,5S phân rã tĩnh
| sức mạnh niêm phong: | Tốt |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
4 Lifting Loops Jumbo Bag for Filling and Easy Lifting Demands
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Coating: | UV Resistant |
Túi lớn FIBC được in có nhãn để đóng gói số lượng lớn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| lót: | Ừ |
1000KGS 2205 Lbs Baffle Bag - Heavy Duty Durable and Reliable
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Logo: | Customized |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
500KG Túi đựng thông gió Jumbo có thể tiếp đất Mở đầu chống tĩnh điện
| Sức chứa: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |

