Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ high capacity jumbo bag ] trận đấu 221 các sản phẩm.
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
4 Mil Big Bag FIBC for Bulk Loading and Anti Sifting Requirements
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Color: | White |
| Moisture Proof: | Yes |
Black Cross Corner Baffle Bag Perfect for Packaging Solutions
| Kháng UV: | Vâng |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Màu sắc: | màu trắng |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 Tấn 1,5 Tấn 2 Tấn để vận chuyển 38*38*50"
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Blue Anti Static Bulk Bags for 1000kg Load Capacity Manufactured
| Coating: | Uncoated |
|---|---|
| Certifications: | UN Certified, FDA Approved |
| Top Option: | Filling Spout |
UN Big Bag là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu xử lý vật liệu nặng và lớn
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Khả năng nâng: | 1000kg |
| vách ngăn: | Vâng |
Logo và văn bản tùy chỉnh PE container Liner bags UV treated
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyetylen (PE) |
| Lớp phủ chống trượt: | Có sẵn |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 tấn 1,5 tấn 2 tấn có nâng vải nylon
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Túi lớn dẫn điện phân bón có khả năng kháng hóa chất và chống nước
| khả năng chống nước: | Tốt |
|---|---|
| Màu sắc: | đen |
| sức xé: | Xuất sắc |
Blue Baffle Conductive Antistatic Bag for Sensitive Components
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |

