Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ jumbo woven polypropylene bags ] trận đấu 81 các sản phẩm.
Anti Static Bulk Bags for Conductive Material Storage and Transportation
| Size: | Customizable |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | Blue |
Thùng hàng hóa kháng hóa chất chống tĩnh với thiết kế phao cho dung lượng 1000kg
| Phong cách điền: | mở hàng đầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Phong cách xả: | Đáy phẳng |
Fibc Baffle Antistatic Bag cho lưu trữ hiệu quả và an toàn của hàng hóa nhạy cảm
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |
|---|---|
| Dây nối đất: | Không. |
| chống ẩm: | Vâng. |
Anti Static Bulk Bags for Chemicals Transportation 1000kg Capacity
| Tear Resistant: | Yes |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Dust Proof: | Yes |
Virgin Woven Linh hoạt Trung gian Túi sợi Jumbo Số lượng lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Anti Static Jumbo Bags The Ultimate Protection for Bulk Material Handling Needs
| chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Kích thước: | 35 x 35 x 35 inch |
| Lớp phủ: | không tráng |
Ungroundable Anti Static Bulk Bags for Chemical Distribution Solutions
| Size: | 35 x 35 x 35 inches |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Capacity: | 4400 lbs |
Baffle Antistatic Bag for 500kg Anti Sift Protection
| Size: | Customizable |
|---|---|
| Dust Proof: | Yes |
| Uv Protection: | Yes |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
4400lbs TYPE D Anti Static Bulk Bags for Chemicals - Reliable and Durable Solution
| Tính năng chống sàng lọc: | Vâng. |
|---|---|
| Phong cách xả: | Đáy phẳng |
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |

