Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ jumbo woven polypropylene bags ] trận đấu 81 các sản phẩm.
500kg Anti Static Bulk Bags Perfect for Storing and Shipping Various Materials
| Tùy chọn nâng: | 4 Chuỗi góc |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
| Công suất: | 4400 lbs |
1000kg PP dệt Super Sack Bag Bulk Logo tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Túi nhiều lớp BOPP bảng chữ U, Túi PP Jumbo bên trong có các vòng ở góc
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP bảng chữ U |
|---|---|
| vật liệu: | Màng in BOPP cộng với PP |
| màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Túi Jumbo Super Sack 1 tấn Fibc Big
| tên sản phẩm: | Túi lớn túi lớn |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | 100% Polypropylene nguyên chất |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
6mil Thickness Ventilated Bulk Bags with UV Stabilization
| Dust Proof: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Color: | White |
Đường ống xây dựng bằng polypropylen Túi sỏi lớn phù hợp với ống dầu 12 '' - 24 '' - 30 "
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
| Công suất: | lên đến 12500 lbs |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |

