Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ jumbo woven polypropylene bags ] trận đấu 81 các sản phẩm.
VN Túi số lượng lớn Túi Polypropylene dệt thoi PP dệt Túi Jumbo lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
FIBC Nhựa Polypropylene 1,5 Tấn Pp Dệt Túi Lớn 1000KG Super Bao Jumbo Bag
| Màu: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1.2 Tấn Pp Dệt Túi lớn Túi Jumbo 1000kg hóa chất
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS PP Woven Baffle Bag FIBC Optimal Choice for Bulk Handling Needs
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Anti-Slip: | Yes |
Anti Static Baffle Bag The Perfect Packaging Solution for Your Business Needs
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| vách ngăn: | Vâng |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Túi vải dệt thoi màu đen PP / Túi Q FIBC cho bột bột cacbon bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | túi đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn tia UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1 tấn tấm U-top top 100% PP nguyên chất dệt túi lớn cho đất / xi măng / khoáng sản
| tên sản phẩm: | Túi bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

