Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ label fibc bulk bag ] trận đấu 329 các sản phẩm.
4-tấm 850KGS vách ngăn chống rây Túi polypropylen cho tinh bột
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 1870 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn 4 bảng với dây đeo stevedore cho đậu nành / hạt Đóng gói
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Túi lớn UN với sức chứa 1000kg, lớp phủ chống tĩnh điện và quai góc chéo để vận chuyển an toàn
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
Khả năng chống tia cực tím tuyệt vời Túi lớn dẫn điện màu đen Lớp phủ chống tĩnh điện
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
Thẻ thực phẩm FIBC túi 2205lbs Capacity with 5:1 SF Ratio
| Sf: | 5:1, 6:1, |
|---|---|
| Type: | Food Grade |
| Feature: | Food Grade |
Khả năng chống tia cực tím Túi lớn dẫn điện Kháng lạnh tốt Kháng hóa chất
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| sức xé: | Xuất sắc |
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
Khả năng chống lạnh tốt Túi lớn dẫn điện tùy chỉnh có khả năng chống nước tốt
| sức xé: | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |

