Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ one ton un bulk bags ] trận đấu 124 các sản phẩm.
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Túi chống tĩnh điện 10^4-10^6 Ohm/sq Kích thước tùy chỉnh Khả năng chống mài mòn tuyệt vời
| Kích thước: | To lớn |
|---|---|
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| chống bụi: | Vâng |
Thùng lớn dẫn cho phân hủy tĩnh phân bón Ít hơn 0,5 giây Thiết kế tùy chỉnh
| Resistance to Corrosion: | Uv |
|---|---|
| Resistance to UV: | Excellent |
| Static Decay: | Less Than 0.5 Seconds |
Chống nước tốt túi chống tĩnh mạch 1000kg với sức mạnh niêm phong tốt
| Material: | Conductive Fabric |
|---|---|
| Resistance to Water: | Good |
| Stitch Strength: | Double Stitch |
Chống UV và hóa chất tuyệt vời cho Super Sack 1 Tons Fibc Big Jumbo Bags
| Resistance to Corrosion: | Uv |
|---|---|
| Resistance to Cold: | Good |
| Color: | Black |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC cho yêu cầu đóng gói cụ thể của bạn
| Kích thước: | 90x90x100cm |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
| Công suất: | 1000kg |
Chiếc túi lớn dẫn điện tùy chỉnh với khả năng chống tia cực tím và chống ăn mòn tuyệt vời
| Surface Resistance: | 10^4-10^6 Ohm/sq |
|---|---|
| Material: | Conductive Fabric |
| Stitch Strength: | Double Stitch |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Túi lớn dẫn điện màu đen với vải dẫn điện và kháng bề mặt
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| khả năng chống tia cực tím: | Tốt lắm. |
| Vật liệu: | vải dẫn điện |

