Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ one ton un bulk bags ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Xây dựng bảng chữ U mở túi 1 tấn
| Tên sản phẩm: | mở túi 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Váy polypropylen tròn 1 đầu cho đất / xi măng / khoáng sản
| tên sản phẩm: | Túi 1 tấn tiêu chuẩn U-panel |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
One Ton Sift Proofing TYPE C PP Túi dẫn điện lớn để đóng gói bột
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Bao bì công nghiệp Góc chéo lớn 1 Túi Tonne bằng Polypropylen
| màu sắc: | xám |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vận chuyển xi măng / khoáng sản / hóa chất 1 túi Tonne Bảng chữ U
| tên sản phẩm: | Bao chữ U 1 tấn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Xây dựng đường ống trọng lượng nặng Gravel Túi lớn, ngành công nghiệp dầu Big Bag Two Ton
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Công suất: | từ 1600lbs đến 12500 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Dầu công nghiệp Túi sỏi, Túi dệt PP 12 '' Đến 48 ''
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Công suất: | từ 1600lbs đến 12500 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
UV Jed 100% Virgin PP U-Panel Jumbo Bag cho đóng gói xi măng / khoáng sản
| Tên sản phẩm: | Túi jumbo bảng chữ U |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
FIBC 100% nguyên liệu Pp nguyên chất Túi, túi nhựa Jumbo có bánh
| Màu: | trắng, |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| Sự thi công: | Upanel |

