Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ one ton un bulk bags ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Mở túi bằng phẳng hàng loạt đáy bằng vải PP dệt cho xây dựng
| Kích thước: | 35x35x35" |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP dệt |
| Dung tích: | lên đến 2200lbs |
1 tấn Túi sợi thông gió Không nối đất Siêu bao
| tên sản phẩm: | túi lớn không nối đất |
|---|---|
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Túi lớn 1 tấn siêu dẫn điện với lớp lót HDPE
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Tính năng: | Thoáng khí |
| Vật chất: | 100% Polypropylene |
Container trung gian số lượng lớn linh hoạt 1,5 tấn túi vách ngăn lớn cho đậu nành / hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn PP dẫn điện 1 tấn Túi siêu lớn Bao Jumbo Túi lớn
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |

