Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 206 các sản phẩm.
Vật liệu hóa học FIBC được UNBC chứng nhận dung tích túi lớn lên tới 3000lbs
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3000lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Lớn 4 tấm 3000lbs tròn PP UN túi lớn FIBC Thiết kế sling 1 tấn
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
2200lbs UN túi lớn để lưu trữ hàng nguy hiểm
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Túi lớn của LHQ cho hàng nguy hiểm
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Ống PE PE Túi lớn lót 100% Chất liệu Polyetylen, Trống hoặc In
| Tên sản phẩm: | PE ống lớn lót ống |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên, xanh, đen, hồng |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
3000lbs Polypropylene 6OZ Túi số lượng lớn không được chứng nhận cho IMDG
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| in: | có hay không |
| sức chứa: | 3000lbs |
Túi sợi Fibc chống tia cực tím 500-2500kg Sức nâng MOQ 500 chiếc
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
| đáy: | Đồng bằng/Xả/Vòi |

