Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 206 các sản phẩm.
Dán nhãn Chất liệu lót PE / PP Bao túi lớn có vòng nâng 4/2/1
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, v.v. |
|---|---|
| lớp áo: | chống tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Túi số lượng lớn PE / PP Liner Fibc Kích thước tùy chỉnh
| Nhãn mác: | Ừ |
|---|---|
| Vật liệu lót: | PE/PP |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
80 Mic Beneer lót cho túi lớn để lưu trữ xi măng / nông sản
| Tên sản phẩm: | vách ngăn |
|---|---|
| Tập tin đính kèm: | ghi âm |
| xây dựng: | vách ngăn, |
Vật liệu số lượng lớn Túi lớn FIBC Ngăn ngừa cháy nổ
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Trong suốt 3mil Độ dày 6mil Dạng phù hợp với PE Túi lót lớn LLDPE / LDPE
| tên sản phẩm: | Hình thức phù hợp với lót túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | Thể dục |
| Màu sắc: | Thiên nhiên |
FIBC Số lượng lớn UN UN Hàng lớn Nguy hiểm Túi Jumbo 1000kg ASTM G 154-00
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Lớn rõ ràng Form Fit PE Số lượng lớn sợi lót túi lớn cho cacbon / bột mịn
| Tên sản phẩm: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên |

