Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Mở túi lớn màu vàng FIBC UV đã xử lý 2200 LBS cho bao bì dạng hạt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn màu vàng |
| Dung tích: | 2200lbs |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |
Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn FIBC túi lớn 1 tấn với bốn phao
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Hàng hóa số lượng lớn Túi lớn FIBC được xử lý bằng tia UV, Túi lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn PET cấp công nghiệp FIBC, Túi sợi thông gió
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
UV Resistant Big Bag FIBC with PE/PP Liner and 500-2500kg Lifting Capacity for Secure Bulk Storage
| Top: | Open/Filling/Duffle |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| MOQ: | 500pcs |
Sức nâng 500-2500kg Túi số lượng lớn Fibc chống tia cực tím được phủ lớp lót PE / PP
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Đứng đầu: | Mở/Làm đầy/Duffle |

