Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Mẫu bền Fit Fit Túi lớn Liners Váy Top Với Spout Spout Top Type
| Tên sản phẩm: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên, xanh, đen, hồng |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Hàng hóa dễ cháy Túi lớn dẫn điện Dung tích 4400lbs
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật tư: | vải PP chống tĩnh điện |
Baff Conductor Túi lớn Túi công nghiệp Hàng loạt Chống rạn hàng FIBC
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
FIBC Nhựa Polypropylene 1,5 Tấn Pp Dệt Túi Lớn 1000KG Super Bao Jumbo Bag
| Màu: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1.2 Tấn Pp Dệt Túi lớn Túi Jumbo 1000kg hóa chất
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
Mẫu túi lớn dẫn điện dung tích 1320 Lbs - Được lót / lót kín
| Công suất: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |

