Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Túi lớn bằng Polypropylene được xử lý bằng tia cực tím FIBC lớn có bảng điều khiển màu xám với lớp lót PE
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Xám |
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn bốn bảng điều khiển 600kg, túi lớn bằng polypropylen trắng
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Baff Conductor Túi lớn, Túi chống tĩnh lớn với Chất liệu vải Pp
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
2200 Lbs loại thực phẩm trắng FIBC, túi một tấn không tráng với lớp lót PE
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cấp thực phẩm lớn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |

