Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Túi lót PE chống rạn, Túi Jumbo Túi FIBC số lượng lớn 4 Mil Độ dày
| Tên sản phẩm: | lót với vách ngăn |
|---|---|
| Tập tin đính kèm: | ghi âm |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Lớp lót vách ngăn PE trong suốt được gắn vào túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | lót với vách ngăn |
|---|---|
| Tập tin đính kèm: | với vây và khâu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Màu be Bốn bảng điều khiển Túi đựng lớn PP FIBC với các vòng đường may bên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Màu sắc tự nhiên trung bình container số lượng lớn linh hoạt với LDPE, vật liệu HDPE
| Tên sản phẩm: | vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | LDPE, HDPE |
| Màu: | tự nhiên |
PP trắng dệt túi lớn FIBC Super Sack Túi số lượng lớn 35 '' X 35 '' X 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn in màu bảng chữ U, Túi siêu lớn Pp Túi số lượng lớn FIBC 1500kg
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi số lượng lớn hình tròn góc chéo FIBC có váy trên cùng cho bột sắt
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |

