Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Bốn bảng điều khiển 600KG Túi số lượng lớn thông gió nông nghiệp chống tĩnh điện
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Vận chuyển hàng hóa dạng bột Hình tròn / Túi cát xây dựng hình ống
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Công nghiệp thực phẩm Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn Túi Tonne của Polypropylen
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| màu sắc: | trắng |
| vật liệu: | 100% PP |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
1320LBS FIBC dẫn điện kín đáy, túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
1500kg Túi thực phẩm cấp FIBC, Túi PP Polypropylen
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
CPTC Un Fibc Jumbo Túi số lượng lớn Bốn bảng PE Ziplock
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |

