Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe liner material big bag ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Loại D túi chống tĩnh điện phân tán vải CROHMIQ có dung lượng lên tới 4400lbs
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | trắng |
Túi chống tĩnh số lượng lớn CROHMIQ màu xanh
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Bột hóa chất dẫn điện Túi số lượng lớn FIBC Loại C NEL Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| màu sắc: | trắng |
FIBC chống phân tán túi số lượng lớn tĩnh CROHMIQ màu xanh / trắng cho bột hóa chất nguy hiểm
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
|---|---|
| Màu: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| Tên sản phẩm: | Túi CROHMIQ |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
U-panel Type-D 500kg Túi chống tĩnh cho bột hóa chất nguy hiểm
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| xây dựng: | Bảng chữ U hoặc 4 bảng |
Bột hóa chất ngăn chặn FIBC linh hoạt thùng chứa trung gian linh hoạt của PP dệt
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

