Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Túi lớn của LHQ cho hàng nguy hiểm
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
4 vòng Túi sợi Pp 600kg được chứng nhận của Liên Hợp Quốc có đáy phẳng
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
2000kg Chống tĩnh điện Loại C Túi lớn dẫn điện
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 39*39 ¥,41*41 ¥ |
| Màu sắc: | Màu trắng |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
Vật liệu hóa học FIBC được UNBC chứng nhận dung tích túi lớn lên tới 3000lbs
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3000lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Polypropylen thực phẩm lớn Lớp FIBC UV được xử lý cho ngành công nghiệp thực phẩm
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Lớn 4 tấm 3000lbs tròn PP UN túi lớn FIBC Thiết kế sling 1 tấn
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |

