Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Hàng hóa số lượng lớn Túi lớn FIBC được xử lý bằng tia UV, Túi lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
500kg Large Capacity Anti Static Bulk Bags with Ungroundable Material
| Anti-Sift: | Yes |
|---|---|
| Bulk Bags: | Yes |
| Color: | Blue |
1000kg Anti Static Bulk Bags TYPE D for Ungroundable
| Color: | White |
|---|---|
| Safe Working Load: | 6:1 Safety Factor |
| Capacity: | 4400 lbs |
1320LBS FIBC dẫn điện kín đáy, túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
4 Bảng điều khiển Túi số lượng lớn Túi chống tĩnh Số lượng lớn Có Logo In
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn dẫn điện màu trắng, túi sợi lớn ngăn chặn cháy và nổ
| Công suất: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Góc vòng Túi UN UN 2200lbs ASTM G 154-00 Trắng 1000kgs
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

