Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Thông tư / hình ống một nửa góc PP dệt túi lớn FIBC với Stevodore Strape
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
1000KGS Cross Corner tròn / Túi lớn FIBC để đóng gói dạng hạt
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
1000kg PP dệt Super Sack Bag Bulk Logo tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
500kg PP dệt công nghiệp container, túi siêu bao cho xi măng / vật liệu xây dựng đóng gói
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
500KG Túi đựng thông gió Jumbo có thể tiếp đất Mở đầu chống tĩnh điện
| Sức chứa: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
1000kg Túi chống tĩnh công nghiệp CROHMIQ màu xanh / trắng để lưu trữ bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Túi chống tĩnh số lượng lớn CROHMIQ màu xanh
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |

