Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
PTA Đóng gói túi lớn FIBC, túi lớn viên tròn bốn bảng
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao tải PP dệt hình tròn / hình ống nửa chéo góc FIBC Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Thông tư / hình ống PP dệt túi lớn FIBC có khóa kéo Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
Baff Conductor Túi lớn Túi công nghiệp Hàng loạt Chống rạn hàng FIBC
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Two Ton Loading Orange Big Bag FIBC with Four Loops 10 '' Cao / Hoàn toàn thắt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Xi măng Khoáng sản Xây dựng Hình ống Hình tròn Túi lớn FIBC 500kg đến 1,5 Tấn
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
Mở túi lớn màu vàng FIBC UV đã xử lý 2200 LBS cho bao bì dạng hạt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn màu vàng |
| Dung tích: | 2200lbs |
UV được xử lý chống rạn thực phẩm Lớp lớn Số lượng lớn FIBC công suất một tấn
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |

