Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Mở đầy đủ hàng đầu 500kg UN túi lớn FIBC Đóng gói hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của Liên Hợp Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Điều trị tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Túi lớn 1,5 tấn Side Seam FIBC Polypropylene UV được xử lý cho ngành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi lớn |
|---|---|
| Màu: | Trắng |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
CPTC Un Fibc Jumbo Túi số lượng lớn Bốn bảng PE Ziplock
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi chéo góc lớn FIBC có vách ngăn và chống sàng cho carbon đen
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Anti Static Bulk Bags for Conductive Material Storage and Transportation
| Size: | Customizable |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | Blue |

