Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
FIBC cấp thực phẩm 100% Polypropylene nguyên sinh với Tỷ lệ an toàn 5:1
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
| Feature: | Food Grade |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Túi số lượng lớn có vách ngăn thoáng khí bằng Polypropylen đôi được thông gió 2 tấn
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
| khả năng chống lạnh: | Tốt lắm. |
Bao FIBC cấp thực phẩm 100x100x120cm 4 quai nâng 1500kg SWL
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL với 2 vòng nâng và xử lý UV
| Tính năng: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Điều trị UV: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Tùy chọn dưới cùng: | Vòi xả, đáy phẳng, đáy hình nón |
2 tấn Polypropylene Ventilated Breathable Baffle Bulk Bag với khả năng chống hóa học tuyệt vời và vải dẫn điện
| Sealing Strength: | Well |
|---|---|
| Stitch Strength: | Double Stitch |
| Resistance to Water: | Good |
Lớp thực phẩm FIBC 100x100x120cm với 2205lbs Capacity
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
UN Big Bag FIBC Big Bag có Phễu Nạp trên cùng cho Túi Xách và Hành Lý Thể Thao
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
Bột hóa chất dẫn điện Túi số lượng lớn FIBC Loại C NEL Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| màu sắc: | trắng |
Túi lớn dẫn điện được sử dụng trong bột hóa chất vận chuyển
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | trắng |

