Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
PP Flat bottom UN Chemical Fibc Big Jumbo Bag 2750lbs 6-1 tỷ lệ an toàn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
Túi lớn hình tròn / hình ống Polypropylen FIBC để đóng gói nhựa PET
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Công nghiệp thực phẩm Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn Túi Tonne của Polypropylen
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| màu sắc: | trắng |
| vật liệu: | 100% PP |
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Bốn vòng 1000KGS Túi lớn FIBC, Xây dựng đất khoáng Một túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |

