Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Hai vòng màu xanh thực phẩm FIBC Túi FIBC tròn với 4 lần nâng UV đã xử lý
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | FIBC hai vòng tròn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất với kích thước tùy chỉnh Độ bền niêm phong tốt
| khả năng chống nước: | Tốt |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
Thông gió thoáng khí Các thùng chứa trung gian linh hoạt linh hoạt FIBC cho gỗ hồ đào
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Túi lớn dẫn điện 39x39 "4400lbs màu trắng cho vật liệu dễ cháy
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Anti Static UN Big Bag with 6mil Thickness for Bulk Material Packaging and Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Size: | 90x90x120cm |
| Type: | Circular |
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Hàng hóa dễ cháy Đóng gói hàng loạt Sợi dẫn điện U - Bảng LOẠI C
| sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi sợi dẫn điện NEL / SGS TYPE C, Túi chống tĩnh Hàng dễ cháy Đóng gói số lượng lớn
| Công suất: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |

