Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Transport Big Bag FIBC 6OZ Fabric for Safe and Durable Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Usage: | Transportation and storage of bulk materials |
4 Mil UV Stabilization 6OZ Big Bag FIBC Durable Solution for Industrial Packaging
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |
Túi lớn có thể nối đất FIBC để vận chuyển
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
500-2500kg Lifting Capacity Bulk Bag with Liner High Capacity and Durability
| Liner Material: | PE/PP |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Color: | White, Blue, Green, Etc. |
FIBC túi lớn 500kg có thể nối đất để tải và vận chuyển
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Bao bì tái chế xi măng Bao bì Fibc Số lượng lớn Pp Pe Container lót Vận chuyển Đóng gói
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Vòi xả trên cùng hở 4 Vòng góc chéo Túi lớn Túi Jumbo FIBC
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

