Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
FIBC túi lớn tùy chỉnh với chứng chỉ của SGS Chất liệu lót PE / PP
| vòng nâng: | 2/4/1 |
|---|---|
| Vật liệu lót: | PE/PP |
| lót: | Đúng |
FIBC Nhựa Polypropylene 1,5 Tấn Pp Dệt Túi Lớn 1000KG Super Bao Jumbo Bag
| Màu: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1.2 Tấn Pp Dệt Túi lớn Túi Jumbo 1000kg hóa chất
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
Dán nhãn Chất liệu lót PE / PP Bao túi lớn có vòng nâng 4/2/1
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, v.v. |
|---|---|
| lớp áo: | chống tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Anti Static Baffle Bag The Perfect Packaging Solution for Your Business Needs
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| vách ngăn: | Vâng |
CROHMIQ Fabric Fibc Bag for UN Big Bag with Anti-static Properties
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Coating: | Anti-static |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
Túi lớn dẫn điện không thấm nước có khả năng chống mài mòn nhỏ hơn 0,5S phân rã tĩnh
| sức mạnh niêm phong: | Tốt |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
Anti Static Baffle Bag for Secure and Damage-Free Seeds Transportation
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |

