Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Cube jumbo túi lưu trữ FIBC cho bột hóa chất bột
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Bảng điều khiển chữ U tiêu chuẩn 1,5 tấn Big Bag FIBC với nắp mở để xây dựng
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Túi vải dệt thoi màu đen PP / Túi Q FIBC cho bột bột cacbon bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | túi đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn tia UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Thùng chứa hàng hóa lớn trung gian Fibc
| Điều trị UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
4 Bảng điều khiển PP Vải 1000KGS Túi bọc Fibc cho Gói hạt giống
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vật liệu PP túi vách ngăn bình thường FIBC cho bột / cacbon / bột hóa chất
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi Q |
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
Tái chế môi trường Túi lớn được thắt đai hoàn toàn FIBC Hai tấn bốn vòng
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |

