Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
UN Certified Jumbo Big Bag FIBC for Easy Loading and Unloading
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC với vật liệu PE PP Liner và ống xả đơn giản cho các ứng dụng đa năng
| Coating: | UV Resistant |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
UN Big Bag là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu xử lý vật liệu nặng và lớn
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Khả năng nâng: | 1000kg |
| vách ngăn: | Vâng |
Túi chống tĩnh điện 1000kg tùy chỉnh Chống mài mòn dưới 0,5S Phân rã tĩnh
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |
Polypropylene FIBC chống bụi cho các giải pháp vận chuyển an toàn và sạch
| Chain Loop: | 12'' Long |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Corner Loops: | 4 |
Bao Jumbo lớn 1 tấn có khả năng chống mài mòn Khả năng chịu lạnh 10^4-10^6 Ohm/sq
| điện trở bề mặt: | 10^4-10^6 Ôm/sq |
|---|---|
| sức xé: | Xuất sắc |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |
Anti Static Baffle Bag for Safe and Secure Seed Storage
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Kháng UV: | Vâng |
| vách ngăn: | Vâng |

