Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn FIBC UN màu trắng với tải trọng 1000kg, ống nạp và in logo tùy chỉnh
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Color: | White |
| Load Capacity: | 1000kg |
Liner tùy chỉnh và khả năng chống tĩnh trong túi Baffle với ngăn ngăn bên trong
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Minimum Oeder Quantity: | 1*20\'fcl |
U Panel Fibc Túi vải không thấm nước Tote PP Bao dệt
| Xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi lớn UN màu trắng có in logo tùy chỉnh để vận chuyển và lưu trữ an toàn
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Chiếc túi baffle nông nghiệp zipper tùy chỉnh với 4 vòng xoáy góc
| Moistureproof: | Yes |
|---|---|
| Chain Loop: | 12'' Long |
| Color: | White,beige |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
4 vòng xoắn góc túi chống bụi với thiết kế chống bụi và dung lượng tải lên đến 2000 kg cho các giải pháp đóng gói bền
| Minimum Oeder Quantity: | 1*20\'fcl |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
Bao gồm cả các loại sản phẩm có thể được sử dụng trong các loại sản phẩm khác.
| Liner: | Customized |
|---|---|
| Color: | White,beige |
| Ability: | Anti-static |

