Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
1000kg Load Capacity UN Big Bag 6mil Thickness Durable Packaging
| Type: | Circular |
|---|---|
| Weight: | 1.5kg |
| Load Capacity: | 1000kg |
UN Big Bag là điểm đến duy nhất của bạn và các giải pháp đóng gói hàng loạt giá cả phải chăng
| Loại: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Chống nước tốt túi chống tĩnh mạch 1000kg với sức mạnh niêm phong tốt
| Material: | Conductive Fabric |
|---|---|
| Resistance to Water: | Good |
| Stitch Strength: | Double Stitch |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
2205 Lbs 4 Panel Cross Corner Baffle Bag for Heavy Duty
| Stitching: | Reinforced |
|---|---|
| Zipper: | Customized |
| Usage: | Packaging |
4 Corner Loops Baffle Bag với 5 1 yếu tố an toàn và vật liệu tái chế
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 Or 6:1 |
| Material: | Polypropylene |
38X38 "800KG fibc bao đựng khối lượng lớn trung gian linh hoạt
| Sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Thùng lớn dẫn cho phân hủy tĩnh phân bón Ít hơn 0,5 giây Thiết kế tùy chỉnh
| Resistance to Corrosion: | Uv |
|---|---|
| Resistance to UV: | Excellent |
| Static Decay: | Less Than 0.5 Seconds |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Chiếc túi lớn dẫn điện tùy chỉnh với khả năng chống tia cực tím và chống ăn mòn tuyệt vời
| Surface Resistance: | 10^4-10^6 Ohm/sq |
|---|---|
| Material: | Conductive Fabric |
| Stitch Strength: | Double Stitch |

